Teen USA - World Of Teen !!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Ai có nhu cầu software hay virus ji ji đó ...... pm mình
by MrJ3iL Wed Feb 10, 2010 6:54 pm

» (only boy) Eragon
by MrJ3iL Wed Feb 10, 2010 6:34 pm

» Candy doll ra méz nàk;;)
by Candydoll Wed Feb 10, 2010 6:21 pm

» yêu cầu game
by MrJ3iL Wed Feb 10, 2010 6:19 pm

» Ai có nhu cầu software hay virus ji ji đó ...... pm mình
by MrJ3iL Wed Feb 10, 2010 6:17 pm

» e sinh năm 99 làm quen nha
by MrJ3iL Wed Feb 10, 2010 6:13 pm

» Question 2 và cấm nghĩ bậy
by MrJ3iL Wed Feb 10, 2010 6:13 pm

» Chĩnh sữa thông tin và dùng chữ ký
by KyoLK Wed Feb 10, 2010 5:36 pm

» Chữ ký nè
by KyoLK Wed Feb 10, 2010 5:29 pm

» cho mần wen các bạn ở USA và ViệtNam nhaz
by l0n Wed Feb 10, 2010 4:44 pm

[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =))

4 posters

Go down

[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) Empty [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =))

Bài gửi by HeoDelicious Tue Feb 09, 2010 5:26 pm

[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 463639 Heo xin mạn fép mở đầu cái box này = cách tag 1 trog các members của 4rum ...random nha [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 913445

[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 485909
ba cơ ba rô ba chuồn ba bík...pặc pặc pặc pặc lắk lắk lắk ủn ủn ủn ủn ỉn ỉn ỉn ỉn [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 463639
[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 531753 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 531753 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 531753 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 531753 Hồi hợp hôn... [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 928216 đây cũng mún rớt trym ra ngoài nèy [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 184798 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 184798 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 184798
[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 221946 và...nạn nhân của tuần này 9 là.... [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 442691 ...là.....

[Admin] Candy [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 442691 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 733800 Chuyên za huấn luyện kua zai

[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 810258 Cung hỉ nha kưng [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 463639
••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••
1. Bạn là ai ?

2. Sinh nhật của bạn?

3. Ban. da~ co' ngu*o*i` ye^u hay tha^m` ye^u chua ?

4. Chúng ta có fải là bạn ko nhỉ?

5. Bạn đã gặp mình khi nào và như thế nào?

6. Bạn ôm mình bao giờ chưa?

7. Would you ... kiss me?

8. Hãy đặt cho tớ 1 biệt danh và giải thích?
...........

9. Miêu tả về tớ bằng hoặc ít hơn 10 từ?

10. Ấn tượng của bạn khi lần đầu gặp tớ là ?

11. Bạn có nghĩ tớ là 1 người bạn tốt, vì sao?

12. Bạn có lời khuyên, lời nhắn nhủ nào cho tớ ko?

13. Thứ quý giá nhất mà bạn có thể cho tớ là gì?

14. Bạn muốn tớ thay đổi điểm gì?

15. Bạn có nghĩ là bạn hiểu tớ ko?

16. Tớ có fải là ngưởi tẻ nhạt?

17. Lần cuối chúng ta gặp nhau là khi nào?

18. Bạn có muốn gặp tớ thường xuyên ko?

19. Có bao giờ bạn mún tiết lộ điều gì đó với tớ nhưng ko thể?

20. Bạn có mún tag đứa khác và trả thù nó hay hok? [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 463639
HeoDelicious
HeoDelicious
Super Mod
Super Mod

Điểm : 52441
Thanks/Unthanks : 3

https://www.facebook.com/profile.php?ref=profile&id=10000

[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) Empty Re: [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =))

Bài gửi by MrJ3iL Tue Feb 09, 2010 5:28 pm

ủa có dzụ này nữa hả ????? [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 935275
MrJ3iL
MrJ3iL
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Điểm : 52333
Thanks/Unthanks : 0

[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) Empty Re: [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =))

Bài gửi by Janky Tue Feb 09, 2010 5:33 pm

chet^' moak' Candy rau`... hahahahha [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 13655 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 13655 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 13655
Janky
Janky
Mod
Mod

Điểm : 52353

Bài gửi by HeoDelicious Tue Feb 09, 2010 5:43 pm

2 ng kia có mún hỏi rì thì cứ thẳg tay..[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 913445
HeoDelicious
HeoDelicious
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by Candydoll Tue Feb 09, 2010 6:14 pm

koan heo choi ac wa di ah
Candydoll
Candydoll
Admin
Admin

Điểm : 53038
Thanks/Unthanks : 47

https://teenusa.forum-viet.com

Bài gửi by MrJ3iL Tue Feb 09, 2010 6:22 pm

Candydoll đã viết:koan heo choi ac wa di ah
h3o choi dc đấy chứ [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 585206 .... h3o thương candy nên mới hỏi thăm candy mờ ... đúng hok h3o 3m
MrJ3iL
MrJ3iL
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi by HeoDelicious Tue Feb 09, 2010 6:22 pm

[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 913445 rep. đi koan..ác rì mờ ác [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 221946
MrJ3iL đã viết:
h3o choi dc đấy chứ [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 585206 .... h3o thương candy nên mới hỏi thăm candy mờ ... đúng hok h3o 3m
đúng đúng..[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 463639
HeoDelicious
HeoDelicious
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by Candydoll Tue Feb 09, 2010 6:27 pm

HeoDelicious đã viết: [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 913445 rep. đi koan..ác rì mờ ác [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 221946
MrJ3iL đã viết:
đúng đúng..[H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 463639
eo eo heo suog candy ge [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 706533 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 706533 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 706533 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 706533 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 706533 [H.O.T] Ai sẽ là nạn nhận tuần này?!?!?! Click đi rồi bík..k chừg kưng zín tag đếy nha hơmm =)) 706533
Candydoll
Candydoll
Admin
Admin

Điểm : 53038
Thanks/Unthanks : 47

https://teenusa.forum-viet.com

Bài gửi by MrJ3iL Tue Feb 09, 2010 6:30 pm

thôj đừng xi` pam lung tung nữa candy trả lời đi chứ
MrJ3iL
MrJ3iL
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi by HeoDelicious Tue Feb 09, 2010 6:45 pm

lần sau có trả tag thì cmt ở đây nha hôn Candy
click zôđây nèk
HeoDelicious
HeoDelicious
Super Mod
Super Mod

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content